Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
ปิดเซ็บไซต์เป็นการถาวรแต่สามารถติดตามและพูดคุยได้ที่ https://www.facebook.com/pages/AngelClub-FS/189481827809566

ชวนคนเข้าคลับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ASUMA_REJI

ASUMA_REJI

ชวนคนเข้าคลับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชวนคนเข้าคลับ   ชวนคนเข้าคลับ EmptyMon May 09, 2011 3:38 pm

เอ่อ..เนื่องจาก คลับนี้เงียบมากครับ เลยอยากให้ทุกคนพาเพื่อนมาป่วน คลับหน่อยครับจะได้น่าอยู่ขึ้นหน่อย
หาคนมามากๆนะครับแล้วไม่หยาบคายด้วย คนที่ทำตามกฎได้

1.ห้ามโพสหมิ่นถึงพระมหากษัตริย์ และพระบรมวงศานุวงศ์ ทุกพระองค์

2.ห้ามพูดกล่าวอ้าง พาดพิงถึงบุคคลอื่น ไม่ว่าจะเป็นการใสร้ายป้ายสีการส่อเสียด(ยกเว้นฝ่ายตรงข้ามไม่โกรธ เฉพาะ Chatbox)

3.ห้ามโพสโฆษณาทุกประเภท

4.ห้ามโพสลิงค์เว็บไฟล์ หรือลิงค์ที่ติดชื่อหรือพาสของเว็บอื่น /ยกเว้นได้รับการอนุญาต จากผู้คุม Chatbox นั้นๆแล้ว

5.ห้ามโพสลิงค์เว็บหาผลประโยชน์[ครอบ ลิ้งค์] เช่น ziddu linkbucks ฯลฯ

7.ห้ามเว็บรูปภาพ ลามก อนาจาร ทุกกรณี

8.กรุณาใช้พิมพ์ภาษาไทยให้ถูกหลัก ไวยากรณ์ เราก็เป็นคนไทยนะครับ ช่วยอนุรักษ์ วัฒนธรรมด้านภาษาของเรากันหน่อย

ครั้งแรกเตือน ถ้าพบเห็นครั้งที่ 2 แบน!!(Chatbox อาจยกเว้นแล้วแต่พี่ admin)

หาก ท่านใดไม่ทำตามมีผล (แล้วแต่พี่ admin จะทำครับ)

หากไม่เข้าใจอะไร เพราะนี้คือกฎลอกเลียนแบบมาจากกฎหลัก ให้ไปดูที่ กฎระเบียบและข้อตกลงของชาว Angel Beats Club

ป.ล ผมก็ไม่ทราบนะครับ ว่าพิมพ์ถูกหมดหรือไม่ (หากพิมพ์ผิดบอกด้วยนะครับ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.FS=[A]=CA.com
ZackZI

ZackZI

ชวนคนเข้าคลับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชวนคนเข้าคลับ   ชวนคนเข้าคลับ EmptyMon May 09, 2011 4:23 pm

จ้า เดียว จะ ชวน มาเยอะ เลย น๊ะ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ชวนคนเข้าคลับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1